ตา พรุ่งนี้มีนัดคิวทำตา ใครเคยทำมาแล้วแนะนำหน่อยจ้าว่าต้องเตรียมตัวไรไหม

namfonka

สมาชิกโดดเด่น
12 ธันวาคม 2014
ถึงจขกท เราไปทำมาที่ของขวัญคลีนิคจ้า ไม่เจ็บเลย เพราะเค้าใช้เลเซอร์ ไม่ต้องกรีดตา เราทำแค่สองวันก็สวยเหมือนเดิม เอ๊ะ ไม่สิสวยกว่าเดิม อิอิ

namfonka

อ่าวมาช้าไป จขกท คงไปทำมาแล้วเป็นยังไงบ้างคะ สวยไหม ;)

blackvanila

สมาชิกใหม่
ความเห็นที่ 1 ไปทำที่เดียวกันเลย เราเพิ่งบุ๊คคิวคุณหมอไป ถามถูกที่อ่ะ

singza

ไม่เจ็บจริงจ้า ไม่ต้องเตรียมตัวอะไร เตรียมใจรับความสวยก็พอ อิอิ จริงๆ ก็ตามที่คุณหมอแนะนำเลยค่ะ ได้คุยกับคุณหมอแล้วใช่ไหม ตามนั้นเลยจ้าไม่ต้องกังวลค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
รอชมรีวิวนะครับ น่าจะทำมาแล้วแน่ๆเลย

lovemeagain

11 กรกฎาคม 2018
ตอนเราไปทำตาที่ lovely eye clinic เราไม่ได้เตรียมอะไรไปเลย ไปถึงก็ทำตาสองชั้นไม่นานเลย หลังจากนั้นคือใช้ชีวิตได้ตามปกติ สบายมาก

ด้านบน ด้านล่าง