ที่ไหนเสริมจมูกสวยๆบ้างคะ

Warisa

สมาชิกโดดเด่น
18 กรกฎาคม 2014
รบกวนด้วยค่ะ อยากแก้จมูกใหม่ อยากทำอีกครั้งเดียวไม่อยากทำบ่อยๆค่ะ คือจมูกเดิมเปนแบบธรรมชาติค่ะ ทำมาหลายปีแล้วเลยอยากแก้ให้สโลบสวยๆปลายพุ่งๆนิดหน่อย หรืออาจเสริมปลายด้วยกระดูกหลังหูก็ได้ เพราะกลัวทะลุ งบไม่เกิน 5หมื่นที่ไหนทำสวยๆบ้างคะ คุณหมอที่สนใจ คุณหมอมนัส บ่องตงเกินงบ คุณหมอเฉลิม คิวยาว คุณหมอที่ทรงสวยเพราะจมูกเดิมสวยอยู่แล้วคงใช้ไม่ได้กับเรา55

D

DavidMinho

Guest
รบกวนลงรูปให้ัดูหน่อยจ้าาา จะได้ช่วยดู อิอิ

Warisa

ขอบคุณค่ะ กำลังพยายามแนบไฟล์ คุณหมอเฉลิมสนใจมากแต่กลัวไม่ได้คิวเพราะอยากทำเดือนหน้าแล้ว

Warisa

เอเซียคลีนิก แก้+ต่อปลายกระดูกหลังหู ซิลิโคนเกาหลี 65,ซิลิโคนเมกา 75, มีที่ไหน สวยและถูกกว่านี้มั้ย/เอเมด บาย ดีมั้ยคะ /หมอคมกริชเปนไงคะ น้องสาวแนะนำมา

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หมอศรัญอีกที่ครับ ที่เน้นแนวผู้หญิง สโลปสวย ราคาไม่แพงมาก

หมอคมกริชทำทรงธรรมชาติมาก หมอไม่ค่อยเน้นปลาย เพราะใช้ซิลิโครไม่มีขาครับ
ไม่รู้ว่าท่านต่อกระดูกหูด้วยหรือปล่าว เพราะก่อนนี้หมอจะเสริมด้วยซิลิโคนอย่างเดียวครับ

Warisa

เอาไงดี อยากทำแล้ว คิวนานทั้งคู่ คุณหมอศรัณ ทำแบบopen ได้คิวตุลา 40,คุณหมอเฉลิม จองวันที่1ได้คิวตุลาเหมือนกัน แต่ 80,

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หมอนก อโศกครับ ราคาไม่สูงมากครับ

และคิวไม่ยากมากครับ

fhakhaw

24 กรกฎาคม 2014
ทำไมราคาถึงแพงจังอ่ะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
ด้านบน ด้านล่าง