ตา ทำตามา รบกวนเพื่อนช่วยดูหน่อยคะ ว่าเท่ากันไหม

Plathong

สมาชิกใหม่
คือว่าเราไปทำตา เมื่อวันที่ 3/10/14 ถ้ารวมวันทำถึงวันนี้ ครบ 3 อาทิตย์พอดี อยากให้เพื่อนๆช่วยดูหน่อยว่าตาเราเท่ากันไหม คือตอนนี้เรากลุ้มมาก เหมือนข้างขวามันจะไม่เท่ากับข้างซ้าย แฟลแห้งแล้ว แต่ข้างขวาเวลาเหลือกตามันยังปวดๆ ตึงอยู่บ้างค่ะ

ไฟล์แนบ

581.4 KB · อ่าน: 9
    634.4 KB · อ่าน: 8
    572.2 KB · อ่าน: 7
    657.2 KB · อ่าน: 9

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
ดูแล้วชั้นยังไม่เท่ากันค่ะ

อาจจะยุบอีกหรือปล่าวคะ ยังไม่ถึงเดือนเลย

vinkkie

ข้างขวาดูชั้นตาหนากว่านิดนึงรึเปล่าคะ แต่รูปแรกที่ปัดขนตาถ้าไม่สังเกตก็มองแทบไม่ออกเรยนะคะ ทำกับคุณหมอท่านไหนอ่ะคะเราก็สนใจทำตาเหมือนกันค่ะ

noodok

28 กันยายน 2014
ข้างขวาดูชั้นตาหนากว่านิดนึงรึเปล่าคะ แต่รูปแรกที่ปัดขนตาถ้าไม่สังเกตก็มองแทบไม่ออกเรยนะคะ ทำกับคุณหมอท่านไหนอ่ะคะเราก็สนใจทำตาเหมือนกันค่ะ

น่าจะยุบอีกหรือป่าว เห็นว่าต้องรอ 3 เดือนกว่าจะเข้าที่จริงๆ ส่วนตัว ไม่ได้ทำตาค่ะ ทำจมูก และกำลังจะทำคางค่ะ

Plathong

สมาชิกใหม่
ไม่แน่ใจเหมือนกันคือ ตอนนี้กลุ้มใจกลัวไม่ยุบ แล้วมันจะเห็นว่าไม่เท่ากันอย่างชัดเลยคะ รอครบ 1 เดือน แล้วจะไปพบหมออีกที ไม่แน่ใจจะแก้เลยดีไหม หรือจะรออีก 3 เดือน ก่อนดี เราทำที่ bds ตึกชินวัตน์ อะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ยังดูไม่เท่ากันครับ แต่แค่ไม่มาก

ยังมีสิทธิ์ยุบได้อีกครับ รอดูไปเรื่อยๆก่อนนะครับยังไม่อยากให้รีบแก้ครับ

Lyrics

ยังดูไม่ค่อยชัดค่ะ หรืออาจจะต้องรอให้บวมน้อยกว่านี้ก่อนมั้ง เราก็ว่าจะทำตาสองชั้นอยู่เลย ดูที่ Lovely eye clinic ไว้อะ หมอรวงข้าวทำตาสองชั้นสวยดี ชั้นตากำลังดี สองข้างทำเป๊ะด้วย

ด้านบน ด้านล่าง