จมูก

loukgolf

สมาชิกโดดเด่น
12 กุมภาพันธ์ 2015
อยากทราบ ความคิดเห็น แก้จมูก กับคุณหมอชัยสิทธิ์ ฟอร์จูน ครับ รอคิวคุณหมอเฉลิม ไม่ไหว มีเวลาจำกัดครับ มีใคร ทราบรายละเอียดขอคุณหมอชัยสิทธิ์ รูปทรงจมูก รึว่าผลงายของคุณหมอบ้างครับ เห็นบอกว่า ทรงเดียวกันกับคุณหมอเฉลิม รบกวนแอดมินหรือผุ้รู้ด้วยครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
สไตล์และทรงคล้ายกันครับ เพราะเป็นลูกศิษย์ แต่ความชำนาญและเชียวชาญก็ยังไม่เท่าหมอเฉลิม

ส่วนคิวหมอเฉลิมตอนนี้ไม่ยาวมากครับ

ลองติดต่อที่คลินิกอีกทีครับ เพื่อสามารถจัดคิวลงให้ได้ เพราะหมอทำวันนึงไม่เยอะแล้วครับ

loukgolf

12 กุมภาพันธ์ 2015
แล้วช่วงนี้ ที่มีข่าวว่า เคทหมอเฉลิม ค่อนข้างแอบเบี้ยว บางเคท อันนี้จริงรึเปล่าครับ ?? โทไปคลินิคแล้วพี่ที่คลินิคบอกเปิดรับจองคิวเดือนพฤจิกา คือตอนนี้อยู่ต่างประเทศครับ แล้วมีเวลาที่จะกลับไทยไปแค่หนึ่งเดือน คือ กลัวเบี้ยวแล้วต้องได้แก้ แล้วมันไม่มีเวลาอ่าครับ เลยลอง อยากทราบผลงานของหมอชัยสิทดูเพราะเรื่องคิวน่าจะได้ง่ายกว่า ราคาก้ค่อนข้างลดลงมาเยอะ และอีกอย่างทรงคล้ายๆกัน คุนหมอชัยสิท พอจะเป้นทางเลือกอีกทางได้ไม๊ครับ

sunisa11

ลองไปปรึกษาที่stm ดูมั้ยคะ ส่วนตัวทำกับที่นี่มารู้สึกค่อนข้างพอใจ แต่ถ้าจขกท. ไม่สนใจก็ไม่เป็นไร เพราะเรามาแนะนำเฉยๆ5555

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แล้วช่วงนี้ ที่มีข่าวว่า เคทหมอเฉลิม ค่อนข้างแอบเบี้ยว บางเคท อันนี้จริงรึเปล่าครับ ?? โทไปคลินิคแล้วพี่ที่คลินิคบอกเปิดรับจองคิวเดือนพฤจิกา คือตอนนี้อยู่ต่างประเทศครับ แล้วมีเวลาที่จะกลับไทยไปแค่หนึ่งเดือน คือ กลัวเบี้ยวแล้วต้องได้แก้ แล้วมันไม่มีเวลาอ่าครับ เลยลอง อยากทราบผลงานของหมอชัยสิทดูเพราะเรื่องคิวน่าจะได้ง่ายกว่า ราคาก้ค่อนข้างลดลงมาเยอะ และอีกอย่างทรงคล้ายๆกัน คุนหมอชัยสิท พอจะเป้นทางเลือกอีกทางได้ไม๊ครับ

หมอชัยสิทธิ์กับหมอเฉลิม สไตล์คล้ายกันครับ แน่นอนอยู่แล้ว ฮ่าๆๆ
ส่วนเคสหมอเฉลิมมีเบี้ยวเอียงบ้างครับ ขึ้นอยู่กับหลายปัจจัยครับ

ตอนนี้คิวแค่สองเดือนครับ น่าจะแค่มิถุนา และหมอรับคิวน้อย
หากมีเวลาอยู่ไทยช่วงไหน ก็สามารถเข้าไปคุยเป็นเคสๆไปครับ

ช่วงนี้เศรฐกิจไม่ดีเห็นหมอบอกว่าคนแคนเซิลคิวเยอะด้วยครับ

noodok

28 กันยายน 2014
หมอทำสวยค่ะ แต่ยังไม่สู้หมอเฉลิม

แต่ประเด็นคือ หมอชัยสิทธิ์ทำราคาถูกกว่าค่ะ น่าสนตรงนี้

ด้านบน ด้านล่าง