หลังมาเสริมจมูกกับ Amed Clinic เราว่าเราก็เพอร์เฟคในระดับนึง !!

oyross

สมาชิกโดดเด่น
วันนี้ออยมีรีวิวมาฝาก ให้เพื่อนๆ ได้อ่านกัน เผื่อรีวิวของออยได้เป็นตัวอย่างให้คนที่กำลังจะทำจมูก แต่คิดไม่ออกว่าจะทำที่ไหนดี ทรงไหนดี ลองอ่านรีวิวออยดูนะคะ

ก่อนทำค่ะ ของออยเป็นเคสแก้นะคะ ที่อยากแก้เพราะไม่ชอบทรงเก่าค่ะ ปลายมันไม่พุ่ง อยากได้แบบพุ่งๆ สายฝอ ไปเลยค๊า แต่คิดอยู่นานมาก ไม่รู้จะแก้ที่ไหนดี กลัวว่าแก้แล้วจะไม่พุ่งไม่ถูกใจ จะเสียเงินฟรีเปล่าๆ จนวันนึงเห็นเน็ตไอดอลคนนึงที่ออยติดตาม เค้าบอกบอกว่าแก้จมูกที่เอเมด คลินิก ออยเห็นครั้งแรกแล้วชอบเลยค่ะ รู้สึกว่ามันปังมาก หลังจากนั้นเราก็ลองติดตามเฟซบุ๊กของเอเมด คลินิกดู ตามดูรีวิวคนอื่นไปเรื่อยๆ จนมั่นใจเลยว่า เราจะต้องแก้จมูกที่นี่ให้ได้ !!

วันที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอก็ตื่นเต้นค่ะ (เพราะว่าคุณหมอหล่อ 555) คุณหมอก็แนะนำดีมาก ว่าควรทำแบบไหน และเราอยากได้แบบไหน ออยก็เอารูปเน็ตไอดอลที่ออยชอบให้คุณหมอดูเลยค่ะ ว่าอยากได้แบบนี้ ขอพุ่งๆ นะคะคุณหมอออ!! แล้ววันที่รอคอยก็มาถึงค่ะ วันที่จะได้ขึ้นเขียง เปลี่ยนไอเท็มใหม่สักที 55555555 เข้าไปตอนแรกใจเต้นรัวๆ ถึงแม้ว่าจะเคยทำมาแล้วแต่ก็ยังกังวลอยู่ค่ะ กังวลว่ามันจะปังไหม กังวลมากๆ เลยค่ะ แต่พี่พยาบาลเค้าก็คุยกับเราตลอด และมองไปรอบๆ ห้องผ่าตัดก็สะอาดมากๆ ออยเลยรู้สึกวางใจขึ้นค่ะ ของออยใส่ไอเฟลทิปไป 2 อันเลย ไม่พุ่งให้มันรู้ไป 555555555555555555

oyross

ปลื้มสุดๆ ค่ะ ตอนนี้กำลังเข้าที่เลยค่ะ

supee

ค่าเสียหายเท่าไรเอ่ย

Lin

สมาชิกใหม่
3 พฤศจิกายน 2017
เราฉีดสะโพกกับหมอเปิ้ลเอเมดสีลมมาตอนแรกสวนมากหมอบอกอยู่ได้นานตอนนี้ไหลย้อยแข็งเป็นไตเจ็บด้วยเสียเงินคาาทำตั้ง150000บาทเสียความรุ้สึกมากอยากรักษามากเลยน่สเกียจน่ากลัวมาก

Amed

27 มิถุนายน 2017
เราฉีดสะโพกกับหมอเปิ้ลเอเมดสีลมมาตอนแรกสวนมากหมอบอกอยู่ได้นานตอนนี้ไหลย้อยแข็งเป็นไตเจ็บด้วยเสียเงินคาาทำตั้ง150000บาทเสียความรุ้สึกมากอยากรักษามากเลยน่สเกียจน่ากลัวมาก

Amed

27 มิถุนายน 2017
ขออนุญาตสอบถามนะคะ
คุณลูกค้าใช้บริการกับ Amed Clinic แล้วเกิดปัญหาตอนไหนคะ
ทางเราจะได้ประสานเจ้าหน้าให้ดูแลให้ค่ะ : )

ด้านบน ด้านล่าง