มีใครเคยทำจมูกกับคุณหมอชัยสิทธิ์บ้างมั้ยครับ

chayatio

สมาชิกโดดเด่น
พอดีอยากทำจมูกกับหมอ แต่ไม่ค่อยเห็นรีวิวเลยไม่กล้าตัดสินใจ คือผมอยากได้จมูกโด่งธรรรมชาติ เข้ากับหน้า เนียนๆคนไม่เคยเห็นมาก่อนดูไม่ออกว่าทำมาอะคับ คุณหมอสามารถตอบโจทย์ผมได้มั้ยคับ

chayatio

อารมณ์แบบทำแล้วคนคิดว่าเป็นจมูกที่ติดตัวตั้งแต่เกิด ผมกลัวทำแล้งโป๊ะมาก มีใครเคยเห็นผลงานหมอบ้างมั้ยครับ

vinkkie

เคยศึกษาผลงานคุณหมอค่ะ เคยโทรไปหาสอบถามพูดคุยกับแกแล้วค่ะ คุณหมอใจดีนะคะ แต่สุดท้ายไปๆมาๆจะติดต่อคุณหมอเพื่อจองคิวติดต่อเบอร์ที่คุณหมอเคยโทรมาแต่กลับเป็นคนอื่นรับน่ะค่ะแล้วบอกว่าไม่ใช่เบอร์คุณหมอ เรยรุ้สึกสับสนนิดหน่อย เรยตัดสินใจเปลี่ยนคุณหมอค่ะ ทำออกมาสวยพอใจมากแต่ขอไม่บอกชื่อคลินิกนะคะเดี๋ยวกลายเป็นดิสเครดิตคุณหมอ ^^ อันนี้คือประสบการณ์ที่เคยเจอโดยตรงกับท่านค่ะ เพราะใจก็อยากเป็นลูกศิษย์แกเหมือนกันค่ะ

chayatio

ผมไลน์ไปขอดูรูปแก แกบอกมี แต่ยังไม่ส่งรูปให้เลยคับบ หรือ ผมต้องไปหาแกที่คลินิก

vinkkie

อาจจะต้องไลน์สอบถามแกบ่อยๆนะคะ บางทีแกอ่านแล้วอาจจะลืมก็ได้ หรือถ้ามีเวลาลองนัดคิวเจอแกเรยดีมั้ยคะ แกอยู่ทั้งรพ.และคลินิกน่ะค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ค้นรีวิวเก่าๆได้ครับ พอมีผลงานให้เห็น แกทำเนียนใช้ได้ครับ

ยิ่งบอกเอาธรรชาติยิ่งเนียนครับ

chantana

4 มิถุนายน 2015
อยากได้จมูกเนียนๆไม่โด่งมาก เราอยากแนะนำที่เรานะ เพราะเราทำมาแล้วออกมาไม่โด่งมากเหมือนเกิดมาแล้วจมูกเป็นงี้เลย 555 ยังไงส่งข้อความมาถามได้นะคะ

ปิยวรรณ

เห็นหมอชัยสิทธฺืเปิดคลินิกแถวบางนามี Facebook ด้วย CSS Clinic ซีเอสเอสคลินิก 0844241595

ด้านบน ด้านล่าง