ดูดไขมันเหนียง เก็บกรอบหน้าให้เป๊ะเว่อส์

tookkatabarbie2

สมาชิกโดดเด่น
22 ธันวาคม 2016
ตะเอ๋ ตุ๊กตาเองค่า แจกันอีกแย้วนะคะทุกคนนนนน จากครั้งก่อนที่ได้รีวิวไว้ชอบกันมั้ยเอ่ย คราวนี้ตุ๊กตากลับมาพร้อมกับความสวยที่เป๊ะยิ่งกว่าเดิมอีก นั้นคือดูดไขมันเหนียงค่า ซึ่งครั้งก่อนที่ตุ๊กตาไปเติมฟิลเลอร์หน้าผากมา ก็ติดใจมากๆ พอเห็นที่มาสเตอร์พีชคลีนิคมีของเล่นใหม่ออกมา ตุ๊กตานี่ถึงกับร้องว้าวเลยทีเดียว อิอิ

แอบเห็นเหนียงน้อยๆ มั้ย

ถ่ายรูปคนกับคนอื่นต้องเกร็งหน้าสุดๆ

ถึงบางคนบอกว่าตุ๊กตาไม่เห็นจะมีเหนียงเลย แต่จริงๆ เวลาถ่ายรูป หรือถ่ายวิดีโอ ถ้าเผลอลืมตัวเก๊กมุมเก่ง เหนียงออกชัดมากกกกก เป็นเรื่องที่หนักใจที่สุดเลย ก็ตุ๊กตาชอบออกกำลังกายสุดๆ แต่ทำไมหนียงน้อยมันหย่อนเอา หย่อนเอา เฮ้ออ เวลาถ่ายรูปทีบอกได้เลยว่าถ้าไม่ให้มีเหนียงโผล่ ต้องคอยหามุมกล้อง และใช้แอฟลบออกตลอด บอกเลยว่าบางทีก็เบื่อโนะ อยากสวยอย่างมั่นใจทุกมุมมองกับคนอื่นเค้าบ้างเหมือนกันนะ!!!

มุมเผลอนี่เหนียงมาเลยค่า

มุมสุดโปรด บังเหนียงสุดๆ

แต่ว่าตอนนี้ไม่ต้องกังวลแล้วเพราะเหนียงของตุ๊กตาไม่มีแล้วค่า เย้ บอกก่อนว่าที่กลับมาทำที่นี่เพราะครั้งที่แล้วประทับใจในการบริการค่ะ ปกติดูแลผิวที่นี่ก็ว่าเวิกแล้ว แต่พอเริ่มมาศัลยกรรมก็ว่าเวิกเหมือนกัน ตุ๊กตาเล่าตอนขึ้นเขียงเลยดีกว่า ครั้งนี้ดูดไขมันเหนียง ปรับรูปหน้ากับพี่หมอเชี้ยวค่ะ ได้ยินมาว่าพี่หมอเชี้ยวเก่งเรื่องการดูดไขมันมาก่อนอยู่แล้ว เลยไม่กังวลเรื่องดูดไขมันหน้าเลยค่ะ

อิจฉาพี่นุ๊กหน้าเรียว คางเรียว

ยิ่งถ่ายรวมกับคนอื่นยิ่งแล้วใหญ่ เฮ้อ
แถมตอนทำพี่หมอเชี้ยวก็ฉีดยาให้เบลอๆ อีกค่ะ ทำให้ไม่กังวลตอนดูดไขมันที่เหนียงเลย และก็ไม่เจ็บด้วย ก็มียาชานี่โนะ อิอิ ตอนทำใช้เวลาแพร๊บเดียวแค่ชั่วโมงเดียวเอง ทำเสร็จพี่พยาบาลก็มาสอนการใส่ผ้ารัดหน้า ให้หน้ากระชับไวๆ อีกด้วย

มุมก้มเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือหน้าเรียวขึ้น อิอิ

มาดูกันจะจะ ว่าเหนียงหายจริงๆ นะ

ช่วงแรกที่ทำเสร็จคางบวมเหมือนเป็นคางทูมเลย แต่ก็ไม่ได้ปวดอะไร แล้วก็มีน้ำไหลออกมา อันนี้คุณหมอบอกว่าเป็นน้ำเกลือไม่ต้องกังวลต้องหาผ้าคอยซับไว้ค่ะ พอเข้าวันที่สองคางยังบวมนิดหน่อย ปวดหน่วงๆ แต่ทนได้ค่ะ ทำอะไรได้ปกติค่ะ หลังจากนั้นก็หายบวมเรื่อยๆ และก็ไม่ปวดเลย ดีจัง

แค่ 3 วันก็เริ่มเห็นแล้วว่าเหนียงไม่ห้อย

มุมเหม่อก็เป๊ะ ขึ้น

แถมไม่ต้องพึ่งแอฟไว้ลบเหนียง

แต่ที่เริ่ดส์กว่าคือแค่ 4 วัน หลังดูดไขมันเหนียงไป ตุ๊กตาก็ไปออกงานได้สบายๆ เลย เด็ดมาก!!!! ตอนนี้ทำมาได้ 4 เดือนแระ หน้าดูเรียว กรอบหน้าชัดขึ้น ที่สำคัญเหนียงหายยย!!! หน้าเป๊ะสุดๆ เย้

4 วันแล้ว ตุ๊กตามาออกงานได้สบายๆ เลย ไม่มีรอยช้ำให้เห็นด้วย

7 วันแล้วววว มาออกงานใหญ่ เหนียงหายเกลี้ยง เป๊ะทั้งหน้าแล้ว เย้

บอกเลยว่าตอนนี้ถ่ายรูปมุมไหนก็มั่น อิอิ

วันนี้พอแค่นี้ก่อนโนะ เดี๋ยวจิเบื่อกันซะก่อน พบกันใหม่คราวหน้านะคะ จุ๊ฟๆ

บ๊ายบายค่า :)

windy

ไม่ทำก็น่ารักอยู่เเล้วนะเนีย เเต่พอทำยิ่งน่ารักเลยยย

jeffe

น่ารักกว่าเดิมมากเลยค่ะ อยากทำเเหะ

tookkatabarbie2

22 ธันวาคม 2016

tallys

12 ธันวาคม 2016
น่ารักเลยยย >//<

yellopark

ยิ่งทำยิ่งสวยเลยยย

Valen_tino

1 มิถุนายน 2017
หน้าสนใจเราก็กรอบหน้าไม่ชัดเดวต้องไปปรึกษาคุณหมอบ้างละ

wendyy

ใกล้สงกรานต์แล้วต้องรีบไปเก็บเหนียงรับงานละ

baobao

ถ้าเราดูดนี้คงต้องดูดทั้งตัวแน่ๆ

ด้านบน ด้านล่าง