รีวิวแก้จมูก บอกเลยว่า ไม่น่าเจ็บตัวฟรีกับครั้งแรกเลย!!!@เอเมดคลินิก

zopiim

สมาชิกโดดเด่น
21 ธันวาคม 2016
สวัสดีจ้า รีวิวนี้เรามาแชร์ประสบการณ์+รีวิวแก้จมูกที่เอเมดคลินิกค่า เราเคยทำจมูกจากคลินิกอื่นมาเมื่อหลายปีก่อนค่ะ ตอนเสริมใหม่ๆ ก็ดูสวยนะคะแต่พอนานไปเหมือนกับว่าหน้าดูไม่มีมิติ โด่งแต่ไม่พุ่ง แต่งหน้าทีนี่เปลืองบรอนเซอร์มาก เฉดดิ้งเท่าไหร่ก็ไม่พุ่ง 555+ ทนไม่ไหวค่ะต้องเอาดั้งเก่าออกแล้วงัดดั้งใหม่จริงๆ

ยากกว่าหาเงินมาแก้จมูกก็หาคลินิกแก้จมูกนี่แหละค่ะ ที่ไหนๆ ก็ดูว่าจะเหมือนกันหมด กว่าจะตัดสินใจเลือกแก้ที่เอเมดคลินิกนี่ก็ลำบากใจมากเลยค่ะ เพราะที่อื่นเขาก็เคลมว่าเขาถูกและดี แต่เราเน้นเรื่องความน่าเชื่อมากกว่าค่ะ ที่เอเมดคลินิกมีทั้งดารา นางแบบ เซเลบเน็ตไอดอล และก็พริตตี้สวยๆ น่ารักๆ เข้ามาทำหน้าที่นี่เยอะมาก ไม่ได้หมายถึงแค่ศัลยกรรมนะคะ เรื่องดูแลผิวหน้าก็ด้วย นี่แหละที่ทำให้เราเลือกแก้จมูกที่เอเมดคลินิก ก็อาชีพแบบนี้ต้องใช้หน้าตาทำงาน ถ้าสวยหล่อกันขนาดนี้ เราทำไปทำบ้างก็ต้องออกมาสวยได้เหมือนกัน 5555

คุณหมอใจดีมากเลยค่ะ ให้คำปรึกษาดีมาก ตอบเราได้ทุกข้อสงสัยเลย เรานึกว่าคุณหมอจะดุ เพราะวันที่เราเข้าคลินิกเห็นคนมาทำศัลยกรมเยอะมาก กลัวว่าคุณหมอจะเหนื่อยแล้วพาลมาเหวี่ยงกับเราค่ะ 5555 อยากได้แบบไหนบอกได้เลย ขอแค่ปลอดภัยกับตัวเราหมอจัดให้เลย ถึงคิวเข้าผ่าตัดเปลี่ยนจมูกแล้วรู้สึกหนาวแบบแปลกเลยค่ะ ตื่นเต้นจนมือเย็นเฉียบ กลัวไปหมด กลัวทรงออกมาไม่ถูกใจบ้าง กลัวว่าจะเจ็บมากมั๊ย เพราะมีแต่คนบอกว่างานแก้จะเจ็บมาก แต่หลังผ่าตัดก็รู้สึก ตึงๆชาๆ ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยค่ะ โล่งอก 555 ดีใจด้วยเพราะทรงจมูกออกมาถูกใจเรามาก

เราไม่ได้ดูแลอะไรมากมายเลยค่ะ แค่กินยาให้ตรงเวลา ล้างแผลทุกวันแค่นั้นเอง ไม่ได้ประคบอะไรทั้งนั้น เพราะบวมน้อย น้อยมากจริงๆค่ะไม่เขียว ไม่ช้ำ วันต่อมาทำงานได้สบายๆเลย เคยเห็นคนที่รู้จักทำมาแล้วหน้าบวมเป็นอวตารเลย โชคดีที่เราเจอคุณหมอมือเบา :)

เราไม่ได้ดูแลอะไรมากมายเลยค่ะ แค่กินยาให้ตรงเวลา ล้างแผลทุกวันแค่นั้นเอง ไม่ได้ประคบอะไรทั้งนั้น เพราะบวมน้อย น้อยมากจริงๆค่ะไม่เขียว ไม่ช้ำ วันต่อมาทำงานได้สบายๆเลย เคยเห็นคนที่รู้จักทำมาแล้วหน้าบวมเป็นอวตารเลย โชคดีที่เราเจอคุณหมอมือเบา :)

ตอนนี้เราชอบมากและถูกใจมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ที่เลือกทำที่เอเมดคลินิก แก้จมูกมาแล้วเพิ่มความมั่นใจให้เราได้เยอะเลยค่ะ ตอนนี้แต่งหน้าไม่ต้องมานั่งเฉดดิ้งจมูกให้เปลืองบรอนเซอร์แล้ว ดีสุดๆ ไปเลย ถ้าใครสนใจหรือกำลังหาที่เสริมจมูก, แก้จมูกอยู่ ลองเข้าไปส่องในเฟสบุ๊กAmed Clinic Official ดูนะคะ เราว่ามันคุ้มค่าจริงๆ

nitiya.f

23 พฤศจิกายน 2016
ทรงสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ

zopiim

21 ธันวาคม 2016
ทรงสวยค่ะ ทรงอะไรหรอ
ให้คุณหมอช่วยประเมินให้ค่ะ บอกคุณหมอไปเลยค่ะว่าเราอยากได้ทรงประมาณไหน ^^

Pattpat

25 สิงหาคม 2016
หน้าเล็กเหมือนตุ๊กตาเลยครับ

kachaii

มีเพื่อนสวยก้งี้อ่าาา

ด้านบน ด้านล่าง