พี่ ๆ ทำจมูก ที่ไหนในเชียงใหม่บ้างเอย

flook

สมาชิกใหม่
คือ ฟลุ๊คสนใจจะทำจมูกแต่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องพวกนี้เลย พี่ๆช่วยแนะนำคลินิก เสริมจมูกที่เชียงใหม่ หมอไหนทำสวยๆบ้าง ฟลุ๊คอยากทำให้ดูโด่งแต่ไม่ใหญ่บ้างที่ดูรีวิวแล้วมันใหญ่ๆอ่ะจร๊ แนะนำกันหน่อยนะจร้าา ^^

Mint ta ta ta

สมาชิกใหม่
ที่เคยรุ้ ก้มีหมอชาตรี เคสไม่สวยเยอะ
หมอสมเพช ก้มีเคสที่ไม่ดีเหมือนกัน บางคนบอกไม่สวยราคาแพงมากกก
หมอผุ้หญิงที่อยุ่ชม.แลนด์ บางคนบอกไม่สวย แต่ไม่แพงมาก
รวมๆแล้วหมอสมเพชท่าจะเวิคสุด แต่ราคา มาทำกทม.กว่าแวะเที่ยวก่อนทำด้วย หมดดีๆให้เลือกเยอะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ที่เชียงใหม่มี หมอดนัย ดนัยคลินิกที่หนองหอยอีกที่ครับ ลองเข้าไปปรึกษาดู
หมอทำค่อนข้างธรรมชาติดี แต่อย่างที่รีบนบอก กทม.ตัวเลือกจะเยอะกว่าครับ

dannydd

สมาชิกใหม่
กทม ตัวเลือกเยอะกว่า แต่มีปัญหาจะตามไปแก้ไขลำบากเหมือนกัน
ช่วงนี้ ที่เมอริเดียนคลินิก นิมมาน มาแรง
กับ คุณหมอโอภาส

freshnight

กทม ตัวเลือกเยอะกว่า แต่มีปัญหาจะตามไปแก้ไขลำบากเหมือนกัน
ช่วงนี้ ที่เมอริเดียนคลินิก นิมมาน มาแรง
กับ คุณหมอโอภาส

เห็นด้วยเลยครับ ถ้ามีปัญหาก็จะมี คชจ. จุกจิกตามมาครับ

chantana

สมาชิกโดดเด่น
4 มิถุนายน 2015
ถ้าเชียงใหม่เราไม่รู้เหมือนกันอ่ะค่ะ แต่ถ้ากรุงเทพยังพอแนะนำได้ ยังไงสู้ๆนะคะ

Barbeq

สมาชิกใหม่
ไปหาทำกทมกันๆ เราก้อยุเชียงใหม่ ว่าจะไปทำกทมเหมือนกัน สิ้นเดือนกันยาอะ ปะๆไปพร้อมกัน กลัวเหมือนกัน กลัวหลงทาง 5555 แอดไลน์มาได้ม่ะ เล่นกระทู้นี้ไม่เปนอะ นี่สมัครมาหาเพื่อนบินไปกทมด้วยกันนะเนี่ย barchi. นี่ไลน์ ไม่ไช่หน้าม้าขายของนะ แค่ไม่มีเพื่อนไป 55 เผื่ออยากไปด้วยกัน

freshnight

ไปหาทำกทมกันๆ เราก้อยุเชียงใหม่ ว่าจะไปทำกทมเหมือนกัน สิ้นเดือนกันยาอะ ปะๆไปพร้อมกัน กลัวเหมือนกัน กลัวหลงทาง 5555 แอดไลน์มาได้ม่ะ เล่นกระทู้นี้ไม่เปนอะ นี่สมัครมาหาเพื่อนบินไปกทมด้วยกันนะเนี่ย barchi. นี่ไลน์ ไม่ไช่หน้าม้าขายของนะ แค่ไม่มีเพื่อนไป 55 เผื่ออยากไปด้วยกัน

มีอะไรสอบถามในนี้ หรือในกระทู้ตัวเองได้เลยนะครับ สำหรับคำแนะนำตอนมาถึงกรุงเทพ

อย่างการเดินทางต่าง ๆยินดีให้คำแนะนำครับ

ทำจมูกที่ไหนดี

สมาชิกใหม่
27 กันยายน 2017
ทำจมูกที่ไหนดี หลายคนชอบไปถามว่าเสริมดั้งที่ไหนดี pantip แต่เรามีคำตอบ เมื่อการศัลยกรรมทำจมูก หรือเสริมจมูก คือ ศัลยกรรมใบหน้าอันดับหนึ่งที่ได้รับความพอใจจากคนทั่วๆไปเยอะมากๆมาย เพราะว่าจมูกนั้น เป็นส่วนที่ค่อนข้างจะเด่นบนบริเวณใบหน้าของบุคคล การมีดั้งที่โด่งได้รูปงามรับกับบริเวณใบหน้า ย่อมเป็นที่เรียกร้องของ คนที่ไม่มีดั้งจมูก จมูกบาน ผู้คนจำนวนมาก หรือแม้แต่ในคนที่มีปัญหาเพียงเล็กน้อยก็ตาม การดูรีวิวเสริมจมูกมากมายๆก็ทำให้งงมากไม่ทราบว่าจะเสริมจมูกที่ใดดี วันนี้พวกเราก็เลยมีข้อเสนอนิดๆหน่อยๆสำหรับในการเลือกไตร่ตรองในการตกลงใจค่ะ

ทำจมูกที่ไหนดี”จึงเป็นปริศนาแรกๆที่จะได้รับการซักถามถามจากผู้ที่สนใจจะทำการเสริมจมูก
“ดี” ใคร่ครวญที่อะไร
ดี = งาม+ปลอดภัย
เสริมจมูกที่ไหนดี ควรต้องพินิจเลือกที่ที่ทำออกมาแล้วได้จมูกงามโดยสวัสดิภาพ

งามได้มาจากศัลยแพทย์ตกแต่งความสามารถซึ่งสามารถเนรมิตจมูกงามๆให้คุณได้ เลือกศัลยแพทย์ตกแต่งฝีมือดีดูได้ผลงานของศัลยแพทย์ตกแต่งที่ทำการผ่าตัด ตัวอย่างผลงานของเคสที่คล้ายกับกรณีของเรา การสนทนาถึงความอยากได้ของเราให้แพทย์ได้รู้เรื่องตรงกันอย่างครบถ้วน
ไม่เป็นอันตรายดูได้จาก
มาตรฐานของสถานพยาบาล คลินิก โรงหมอเป็นโรงพยาบาลที่ได้รับการรับรองจากกระทรวงสาธารณสุข มีใบอนุญาตอย่างถูกกต้องตามกฏหมาย มีคุณภาพมาตรฐานของเครื่องไม้เครื่องมือสำหรับการผ่าตัด อุปกรณ์และอุปกรณ์ได้รับการปลอดเชื้อที่มีคุณภาพมาตรฐานสากล
มีทีมหมอที่ครบถ้วน ทั้งยังศัลยแพทย์ตกแต่ง วิสัญญีแพทย์ในกรณีวางยาสลบ
ศัลยแพทย์ สามารถตรวจตราประวัติความเป็นมาได้ มีความรู้ความสามารถความเชี่ยวชาญแล้วก็ประสบการณ์ มีการฝึกอบรมเฉพาะทางตามมาตรฐาน และมีการอัพเดทความรู้อยู่อย่างสม่ำเสมอ ไม่ต้องเสียเวลาไปค้นหาว่าเสริมดั้งที่ไหนดี pantip
ทั้งนี้ทั้งนั้นถ้าหากใครกันแน่ไม่ทราบว่าจะทำจมูกที่แห่งไหนดี หรือทำจมูกที่ไหนดีก็สามารถเข้ามาซักถาม หาข้อมูลมองรีวิวศัลยกรรมจากเว็บไซต์เด่นของพวกเรา ที่มีทั้งยังทำจมูกที่ไหนดี รีวิวตาสองชั้น รีวิวเสริมคาง เพื่อเป็นการประกอบสำหรับเพื่อการตัดสินใจได้ค่ะ

ขอขอบคุณข้อมูลจากที่นี่ >> https://dodeden.com/forum/threads/5144/

Tags : ทำจมูกที่ไหนดี,รีวิวเสริมจมูก

ด้านบน ด้านล่าง